Thông Số Kỹ Thuật Nổi Bật
Đèn năng lượng mặt trời AC100W (TDL-NLAC100) sở hữu một số thông số kỹ thuật ấn tượng như:
📩 Nhận báo giá đèn LED – tư vấn nhanh & giá tận xưởng
👉 Nhắn: Loại đèn + Công suất + Số lượng để nhận báo giá nhanh
- Công suất: 100W
- Dung lượng pin: 12AH
- Tấm phản quang: 5V/15W (350 x 290 mm)
- Số chip LED: 136, sử dụng chip 5730
- Kích thước đèn: 260.2 x 202.2 x 65 mm